De'
JuH > De' > 'a ghIH
Tilkynning: Póstþjónusta er undir uppfærsla, smelltu til að læra meira.
- Dec 27, 2017 -

Kæri Allir viðskiptavinir,

Vegna póstþjónustunnar okkar "chinasepta .com" er að uppfæra nýlega, mun halda áfram í kringum 20 daga frá 1. janúar, 2018, það mun hafa einhver áhrif á viðtökur okkar og sendu póst.

Þannig að við munum nota annan póstþjónn "alwsci.com" til að hafa samband við þig, allar salurnar okkar munu upplýsa þessar upplýsingar í samræmi við það.


Ef þú hefur þegar samband við okkur með því að " Alwsci.com " vinsamlegast hunsa tilkynninguna.

Til að koma í veg fyrir óþægindi skaltu hafa samband við sölu beint ef þú hefur einhverjar fyrirspurnir eða fyrirmæli um að spyrja:

Jennifer: jennifer@alwsci.com
Cici: cici@alwsci.com
Rumer: rumer@alwsci.com
Juder: juder @ alwsci. com
Rita: rita@alwsci.com
Emma: emma@alwsci.com
Jack: jack@alwsci.com
Diana: anne@alwsci.com
Cien: amy@alwsci.com
Donna: donna@alwsci.com
Daisy: daisy@alwsci.com
Jenny: jenny@alwsci.com
Merkja: mark@alwsci.com
Maí: may@alwsci.com
Jason: jason@alwsci.com

Mér þykir leitt fyrir óþægindum, upprunalega pósturinn mun batna fljótlega.
Þakka þér fyrir að styðja okkur alltaf.

ALWSCI Team.